ข่าวมหกรรมฯ
“คนไทยไม่เคยทิ้งกัน” MOTOR EXPO ช่วยผู้ประสบอัคคีภัย
![](https://autoinfo.co.th/uploads/2024042121525456.jpg)
ชไมพร ปภัสร์พงษ์ รองประธานจัดงาน ผู้ควบคุมงานด้านการตลาดสัมพันธ์ งาน “มหกรรมยานยนต์” มอบน้ำดื่ม จำนวน 3,600 ขวด ให้อาสาสมัคร มูลนิธิป่อเต็กตึ๊ง จุด สน. บางยี่ขัน และ อปพร. เขตบางกอกน้อย หน่วยพรพิพัฒน์ เพื่อนำไปช่วยเหลือประชาชนที่ประสบอัคคีภัย ที่ได้รับความเดือดร้อนจากไฟไหม้ บ้านเรือนได้รับความเสียหาย เมื่อวันที่ 12 กุมภาพันธ์ 2567 ที่ผ่านมา